Jagoran Siyan Kujerun Naɗi Na ƙarshe: Nau'i, Kayayyaki da Fa'idodin Amfani

A kasuwa don saitin kujerun nadawa masu inganci amma ba ku da tabbacin ta ina za a fara?Jagoranmu zuwakujeru nadawayana ba da duk abin da kuke buƙatar sani kafin ku saya.

Daga fa'idodin zuwa kasuwancin ku zuwa zaɓuɓɓukan da ake da su, ga faffadan jagorarmu don nada kujeru.

Menene Kujerun Nadawa?

Kujerun naɗewa sun bambanta da yawancin kujerun da kuke samu a kusa da ofis.Tsarin su, jin su, da abin da aka gina su ya bambanta da daidaitaccen kujera na ofis.

An ƙera kujerun naɗewa don ƙayyadaddun amfani, don zama a kan ɗan gajeren lokaci.Abubuwa kamar ergonomics ko ta'aziyya na dogon lokaci na masu amfani, ba a la'akari da su a cikin ƙirar su - maimakon haka suna jaddada mahimmanci kuma suna ba da zaɓi mai sauƙi.

Sau da yawa ana saya da yawa, ana amfani da kujerun nadawa akai-akai a manyan wurare don bukukuwa kamar bukukuwan aure ko kuma inda yawancin ma'aikata za su taru lokaci guda.Kamar yadda sunan ke nunawa, kujera mai nadawa za'a iya naɗewa cikin sauri zuwa girman da za'a iya sarrafawa kuma a ajiye shi cikin ajiya.

Amfanin Kujerun Nadawa

Me kujera mai nadawa zata kawo wa kungiyar ku?Anan akwai manyan fa'idodi guda uku.

Ajiye sarari

Ɗayan mafi kyawun fasalin kujera mai nadawa shine ikon ninka su lokacin da ba a amfani da su.Kasuwanci da makarantu suna amfani da su don taron ko taro, kafin a naɗe su duka a shirye don ajiya.

Kujerun naɗewa suna ba ku damar samun wurin zama a shirye don irin waɗannan lokuta ba tare da ɗaukar ɗaki mai mahimmanci a wurin ajiyar ku ba.

Mai tsada

An ƙera kujerun nadawa don ɗan gajeren lokaci.Don haka za'a iya cire zanen baya don barin kayan masarufi kawai.Ba tare da fasali masu tsada da kayan aiki ba, farashin kujerun nadawa na iya zama ƙasa da na zaɓuɓɓuka da yawa.

Aiki

Ba za ku sami kujerar da ta fi kujera mai naɗewa aiki ba.Ba wai kawai za ku iya ninke su a wurin ajiyar ku ba ko cire su na ɗan lokaci daga daki don a iya amfani da sarari don wani abu dabam, ana iya ɗaukar su.Idan kuna buƙatar wurin zama don amfani a abubuwan da ke nesa da ofis ɗinku ko makaranta, kujerun nadawa sune mafi kyawun zaɓi.

Yin amfani da keken kujera mai nadawa, zaku iya jigilar kujeru masu yawa masu naɗewa cikin sauƙi a cikin raka'a ɗaya.Ko da ba tare da keken keke ba, kujerun nadawa ba su da nauyi kuma suna da sauƙin motsawa cikin adadi mai yawa.

Nau'in Kujerun Nadawa

Akwai 'yan nau'ikan kujeru masu lanƙwasa daban-daban akan kasuwa - a nan ne babban nau'in kujerun nadawa da abin da kuke buƙatar la'akari da kowane ɗayan.

Plastic, metal and wood folding chair

Kujerun Nadawa Karfe

Akwai muhimman abubuwa guda uku da ake amfani da su don firam ɗin kujera mai nadawa;na farko karfe ne.Mafi ɗorewa kuma galibi mafi tsada abu, kujerar ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi za ta yi tsayin daka fiye da kowane nau'in.

A takaice:

 • An gina abu mai ƙarfi don ɗorewa
 • Mai girma don amfani na cikin gida ko waje
 • Ana iya amfani dashi sau da yawa ba tare da lalacewa ba
 • Batun tsatsa idan ruwan sama ya fallasa

Kujerun Nadawa Filastik

Filastik abu ne mai rahusa fiye da ƙarfe, don haka waɗannan nau'ikan kujerun nadawa za su fi tasiri.Koyaya, tare da gini mai rahusa yana zuwa ƙarancin karko.Kamar karfe, filastik yana da sauƙin kiyaye tsabta saboda ana iya goge saman bayan amfani.

A takaice:

 • Mai arha don siya
 • Mai nauyi mai sauqi don jigilar kaya
 • A sauƙaƙe goge don kiyaye tsabta
 • Ana iya amfani da a cikin gida ko waje

Kujerun Nadewa itace

Itace tana ba da wani abu wanda duka ƙarfe da filastik ba sa - salo.Ƙarshen itace mai inganci shine mafi kyawun nau'in kujera mai nadawa, yana sa su zama kyakkyawan zaɓi don abubuwan da suka faru kamar bukukuwan aure ko wasu lokuta na yau da kullum.

A takaice:

 • Premium kama da ji
 • Ƙarfin ginawa mai ƙarfi
 • Babban karko
 • A sauƙaƙe goge don kiyaye tsabta
 • Ana iya amfani da a cikin gida ko waje

Nau'in Kujerar Nadawa

Yawancin kujeru masu nadawa suna zuwa tare da ginanniyar fakiti, suna ƙara wani yanki na ta'aziyya ga abin da zai iya zama mai wuya, wurin zama mara daɗi.Gabaɗaya, sun zo ta ɗaya daga cikin nau'i biyu.

Fabric and vinyl folding chairs

Kujerun Nadawa Zazzage Fabric

Na farko shine masana'anta.Irin wannan suturar tana da girma akan jin daɗi amma maiyuwa bazai dace da waje ba idan aka yi la'akari da lallacewar ruwan sama.

A takaice:

 • Jin dadi sosai
 • Mai jure yanayin zafi mafi girma
 • Ba da juriya ga ruwan sama ba
 • Mai dabara don tsaftacewa akan lokaci
 • An tsara don cikin gida

Vinyl Kujerun Nadawa Masu Zama

Sauran zaɓin da ake bayarwa shine vinyl.Irin wannan padding yana kawo ribobi da fursunoni idan aka kwatanta da masana'anta.Za a iya ɗaukar padding na vinyl a waje, amma a cikin kwanaki masu zafi na musamman ba zai ji daɗi a zauna ba.Vinyl kuma yana da sauƙin kiyaye tsabta ta hanyar goge shi.

A takaice:

 • Dadi mai dadi
 • Zai iya zama rashin jin daɗi lokacin fallasa ga zafi
 • Sauƙi don kiyaye tsabta
 • Ana iya amfani da shi a waje ko amfani cikin gida kawai

Kula da kujerun nadawa

Saka hannun jari a cikin ƙaƙƙarfan saitin kujerun naɗewa masu inganci, kuma za su iya zama masu kyau na shekaru da yawa na amfani mai yawa.Don samun mafi kyawun su na dogon lokaci, kuna buƙatar aiwatar da wasu mahimman kulawa na shekara-shekara.

Kowace shekara, kalli kujerun ku masu naɗewa don ganin ko za ku iya gano ɗaya daga cikin batutuwa masu zuwa:

 • Fashewa a cikin filastik
 • Lalacewar walda
 • Bace skru
 • Lankwasa kafafu
 • Tsatsa
 • Lalatattun rivets

Don kiyaye ma'aikata, ɗalibai ko wasu masu amfani da aminci, tabbatar da ko dai a gyara duk wani lalacewa ko kawo canji.Idan aka yi la’akari da yanayin kujerun naɗewa masu tsadar gaske, bai kamata ya zama babban abin kashewa ba idan kuna buƙatar maye gurbin kujerun nadawa biyu kowace shekara.

Kujerun Nadawa

Ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin kujerun nadawa shine ikon motsa su a cikin 'masse'.Don yin haka, kuna buƙatar keken kujera mai nadawa.Ko a nan ma, akwai shawarar da za a yanke wa wanda za a saya.

Hanging, standing and stacking folding chair carts

Kujerar Rataye Cart

Rataye a tsaye kuma an dakatar da su a cikin iska, waɗannan suna da kyau idan kuna tara kujeru iri-iri daban-daban waɗanda kuke son kiyayewa.Tare da layuka da yawa waɗanda za a rataya kujeru a kansu, zaku iya sadaukar da jere zuwa nau'i ko launi na kujera.

Kujerar Nadawa Tari

Waɗannan suna ba da izinin jera kujeru a kwance suna fuskantar ƙasa a cikin tari.Babban fa'idar waɗannan shine sauƙin tarawa saboda ana iya sanya su a saman juna kawai.Koyaya, yayin da tari ya girma yana iya zama da wahala don samun damar kujerun da ke saman.

Kujerar Nadawa Tsaye

Waɗannan katunan suna tattara kujerun ku a madaidaiciyar matsayi, suna ba da damar sauƙaƙe tari gefe-gefe.Ba kamar keken kujeru masu ɗorewa ba, kujerun da aka jera su ta wannan hanya duk suna kan tsayi iri ɗaya.Wannan yana ba da damar shiga kujeru cikin sauƙi lokacin da kuke son ɗaukar su daga kujerun.

Kujerun naɗewa suna da mahimmanci, madaidaicin wurin zama na yau da kullun waɗanda kowane kasuwanci zai iya amfana da su.Amfani da wannan jagorar, zaku iya sauƙin gano kujerun nadawa da suka dace don kasuwancin ku, makaranta ko ƙungiyar ku.


Lokacin aikawa: Juni-11-2022